ผู้เขียน หัวข้อ: ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคะ เพิ่งเข้ามาครั้งแรกค่ะ  (อ่าน 1594 ครั้ง)

ออฟไลน์ kaitip

• สัตตมะ
  • **
  • ความดีไม่มีขาย...อยากได้ทำเอาเอง..
    • อีเมล
ยินดีต้อนรับทุกคำแนะนำนะคะ  อยากรู้จักทุกคนเลยค่ะ  มีประสบการณ์ :015: ช่วยเล่าให้ฟังหน่อยค่ะ :077: :077: :054: :054: :054:

อย่าเจ็บ อย่าจน อย่าต่ำกว่าคน อย่าจนกว่าใคร....

ออฟไลน์ noi

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ซาหวัดดีก๊าบ  ไม่ได้เปิดมานานยินดีที่ได้รู้จักท่านทุกคนครับ :007:

ออฟไลน์ นายตุ้ย

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - Mr.chatri@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - Mr.chatri@yahoo.com
หาอ่าได้ในกระทู้เก่าๆ :) :) :) (แต่ไม่แก่) :D มีเรื่องราวน่าสนใจมากมาย ได้ความรู้เพียบ.. มีภาพให้ศึกษาถึงรูปยันต์ต่างๆด้วยครับ :-*

Shot at 2007-06-26

ออฟไลน์ เด็กเชียงใหม่

• ตติยะ
  • จอมขมังเวทย์แห่งนครพิงค์
    • MSN Messenger - minnakrub@hotmail.com
ซาหวัดดีคับ ยินดีที่ได้รู้จักคับ
นะโมพุทธายะ นะมะพะทะ จะภะกะสะ นะมะอะอุ
สุวิอะนะสะมะ อะสังวิสุโลปุสะพุภะ
สุวะอังอาภะ นิมุปัสสะ