ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำปรึกษา  (อ่าน 1209 ครั้ง)

เศร้า

• บุคคลทั่วไป
ขอคำปรึกษา
« เมื่อ: 06 ม.ค. 2550, 06:59:21 »
 ? ? เมื่อวานนี้มีคนทักผมว่า ? ?ยันต์ข้างหลังผม ?เค้าแทงให้ผิด อ่ะคับ ผมเสร้าเลย ? อักขระผิด ?
 ? ? แบบนี้จะเป็นไร มั้ยผม กลุ้มเลย

ออฟไลน์ ไมล์ เหนือฟ้ายังมีฟ้า

• ปัญจมะ
  • ไมล์
    • MSN Messenger - pinky_pig80@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: ขอคำปรึกษา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 ม.ค. 2550, 08:15:02 »
คุณไปสักกับใครมาหรอแล้วใครเค้าทักคุณว่าอักขระผิดถ้าสักไปแล้วอักขระผิดก็มีทางแก้นะครับไม่ต้องห่วง
ธีระกุล