ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครอยู่แถวดินแดงบ้าง  (อ่าน 3484 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายตุ้ย

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - Mr.chatri@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - Mr.chatri@yahoo.com
มีใครอยู่แถวดินแดงบ้าง
« เมื่อ: 21 ก.พ. 2550, 05:42:24 »

ไม่ทราบว่ามีเพื่อนๆสมาชิกหรือศิษย์วัดบางพระท่านใดอยู่แถวดินแดงบ้างครับ ผมเห็นแว็บๆอยู่หลายท่านเหมือนกันแต่ไม่มีโอกาศได้ทักทายกัน ถ้าท่านใดอยู่แถวดินแดงก็เมล์หรือโพสท์มาคุยกันได้นะครับยินดีรู้จักทุกท่าน ผมอยู่แถวโบสท์แม่พระฟาติมาครับ ..ตุ้ย

Shot at 2007-06-26

ออฟไลน์ UMIKI

• จตุตถะ
    • อีเมล
ตอบ: มีใครอยู่แถวดินแดงบ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 ก.พ. 2550, 01:33:44 »
 ;D ;D ;Dเต้ยรามอินทราได้ไหมคร๊าบ :D :D :D

ออฟไลน์ neo

• ตติยะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 ก.พ. 2550, 02:12:51 »
ผมอยู่ใกล้ๆครับ ตอนประถมเคยเรียนที่ รร แม่พระครับ ยินดีที่ได้รู้จัก  ;)

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - Mr.chatri@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - Mr.chatri@yahoo.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22 ก.พ. 2550, 03:14:36 »
              ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกัน  ว่าแต่วันที่3 มีนา จะไปไหว้ครูที่วัดหรือเปล่าครับ ผมไปชัวร์เพราะตั้งใจและรอมานานจะได้คุยกัน ผมศิษย์หลวงพี่แป้วครับ สักมาเกือบเต็มหลัง เมื่อก่อนไปทุกอาทิตย์เลย แต่เดี๋ยวนี้ไม่ได้ไปแล้ว(แฟนผมกลัวคนสักยันต์แต่ผมก็แอบไปสักโดยไม่บอกจนโดนจับได้ก็เลยต้องหยุด กลัวเมียนิดหน่อย...อิอิ :004: :004:) คุณneoศิษย์หลวงพี่อะไรครับ ถ้าคุณneoไม่ได้ไปจะฝากให้เช่าอะไรก็บอกมาได้นะอยู่ใกล้กันเอาไปให้ได้ ถ้ามีอย่างอื่นก็เมล์มาบอกได้ Mr.chatri@hotmail.com  รามอินทราก็ได้ครับยินดีรู้จักทุกที่ครับ ;D ;D ;D

ออฟไลน์ neo

• ตติยะ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 22 ก.พ. 2550, 03:44:30 »
ผมศิษย์หลวงพี่แป๊วเหมือนกัน ครับ แต่ยังไม่เต็ม เพิ่งเริ่มเมื่อ ปลายๆปี่ก่อนเองครับได้มา 7-8 อย่าง วันที่ 3 มีนา คงไปไม่ได้จริงๆ เพราะ ติดไปอบรม ทั้งวันเลย    วันเสาร์ก่อนไปมาคนเยอะจริงๆครับ จนทุ่มนึงแล้ว ยังรอคิวอีก 20 หว่าคนแน่ะ       ศรัทธาหลวงพี่แป๊วมากครับ :)

• ฉัฏฐะ
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 22 ก.พ. 2550, 05:02:42 »
ส่วนใหญ่ผมไปวันอังคารกะวันพฤหัส คนจะไม่ค่อยเยอะเหมือนวันเสาร์และจะได้เป็นคนแรกเลยเต็มหลังไว(สนิทกะหลวงพี่มาก)ท่านใจดี ไปเรื่อยๆเดี๋ยวก็เต็มเอง คิดถึงท่านทุกวันเลย

ออฟไลน์ NonG_B [e] E ~*

• สัตตมะ
  • **
  • [ ค ง รั ก แ ล ะ ศ รั ท ธ ร า]
    • MSN Messenger - B_KI51@hotmail.com
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 22 ก.พ. 2550, 05:35:17 »
ไม่ได้ อยู่ดินแดงค่ะ แต่เรียนแถวดินแดง ;)

" มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลตะวันออก วิทยาเขตจักรพงษภูวนารถ" (มทร.ตะวันออก)

รร.ตึกเกย์ อ่ะค่ะ เคยเหนมั้ย ;D ;D :009: :009:

{{{{{{{{{{{{{{{{{{{{~ถ้าแน่ไม่ได้ดูที่ตัว แต่ดูที่ใจ~}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}

ขออภัยหากคำที่ใช้ไปดูไม่เหมาะสม และก้าวร้าวค่ะ

ออฟไลน์ กุ๊งกิ๊ง

• สัตตมะ
  • **
  • *_*..ปิดทองใต้ฐานพระ..*_*
    • หมู่บ้านคาถาอาคม บริหารโดย Kungking
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 22 ก.พ. 2550, 08:56:39 »
จ๊าก..อยู่ใกล้ๆดินแดงได้ป่าว หนูอยู่ลาดป๊าว ..คร่ะ ;D

ออฟไลน์ big tod

• อัฏฐมะ
  • ...เทพพฤหัส...
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 23 ก.พ. 2550, 02:14:48 »
รายงานตัวด้วยตนนะครับ อยู่หลักสี่ครับ...ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนเลยครับ

ออฟไลน์ neo

• ตติยะ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 23 ก.พ. 2550, 05:16:41 »
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับผม  ;)

ออฟไลน์ pang_bu19

• ตติยะ
  • Bird...Bird
    • MSN Messenger - termsak_pang@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - termsak_bu46@yahoo.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 24 ก.พ. 2550, 03:37:43 »
มารายงานตัวครับผม กระผมอยู่ อ่อนนุช ครับ...พี่น้อง  :058:
ช่างกล บุรณพนธ์ 19

ออฟไลน์ gin

• ตติยะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 25 ก.พ. 2550, 04:50:02 »
ลาดพร้าวครับ

ออฟไลน์ แสงเอ้ยเจ้า

• ตติยะ
    • ICQ Messenger - 162956910
    • MSN Messenger - maeay_07@msn.com
    • Yahoo Instant Messenger - maeay_07@yahoo.co.th
    • อีเมล
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 26 ต.ค. 2550, 02:36:28 »
ป้าตุ๊กอยุ่ห้วยขวางจ๊ะ ศิษย์ หลวงพี่พัน
ชะตา ฤ จะสู้ฟ้าลิขิต ชีวิตข้าๆขอลิขิตเอง

ออฟไลน์ ราหูอมจันทร์

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 10 มี.ค. 2551, 02:33:32 »
 :092:เพิ่งย้ายมาจากราชบุรีคับ ศิษย์หลวงพี่นันและอาจารย์เจตสามแยกกระจับจ.ราชบุรีคับผม ขอฝากตัวด้วยน่ะคับ :092:
ทุกอย่างในโลกล้วนอนิจจังงงงงงง