ผู้เขียน หัวข้อ: วันที่ 28 พ.ค.เป็นวันพระใหญ่ หลวงพี่ที่วัด ท่านจะมีเมตตาสักยันต์ให้หรือเปล่าครับ  (อ่าน 944 ครั้ง)

ออฟไลน์ numxs

• จตุตถะ
    • อีเมล
วันที่ 28 พ.ค.เป็นวันพระใหญ่ หลวงพี่ที่วัด ท่านจะมีเมตตาสักยันต์ให้หรือเปล่าครับ
พอดี นัดกับเพื่อนไว้วันที่ 28 ไม่ทราบว่า หลวงพี่ท่านจะสักให้หรือไม่ เพราะเป็นวัน วิสาขบูชา
ถ้าสักไม่ได้ จะได้เลื่อนไปเป็นวันอื่นครับ

ออฟไลน์ ที_lowrider

• กดเป็นโดด Hydraulic & Air suspension Car Thailand
  • ปัญจมะ
  • Young Engineer
    • MSN Messenger - kalakaloa@hotmail.com
    • อีเมล
ถ้าจำไม่ผิด

หลวงพี่ท่านจะเมตตานะครับ และส่วนตัวผมเอง ชอบมากวันพระใหญ่ ได้ทำบุญบนศาลา
ขอให้โชคดีครับ