ผู้เขียน หัวข้อ: ยันต์นี้มีพุทธคุณอย่างไรครับ  (อ่าน 2127 ครั้ง)

ออฟไลน์ ^น้าเจิด^โซลินอยล์^

• จตุตถะ
    • อีเมล
ได้จากหลวงพ่อต้อยครับ.. ไปขอพวกเมตตา ครับ ได้สาริกา กับยันต์นี้มาครับ ท่านบอกชือมาแล้วจำไม่ได้ครับ
อยากทราลพุทธคุณ..... มีคาถามั้ยครับ......ขอความรู้หน่อยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 มี.ค. 2550, 02:47:00 โดย ^น้าเจิด^โซลินอยล์^ »

ออฟไลน์ ^น้าเจิด^โซลินอยล์^

• จตุตถะ
    • อีเมล
ตอบ: ยันต์นี้มีพุทธคุณอย่างไรครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 มี.ค. 2550, 02:51:41 »
next

ออฟไลน์ HEA_WOY!

• จตุตถะ
ตอบ: ยันต์นี้มีพุทธคุณอย่างไรครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 มี.ค. 2550, 04:47:09 »
เท่ดีนะน้า

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 มี.ค. 2550, 09:52:10 »
ขอโทษนะครับ ต่อบทความที่ผมได้ลงไว้เมื่อคืน แหะๆ อภัยให้ด้วยขอรับ :-[

ออฟไลน์ ๛พุทธานุภาพ๛

• ปัญจมะ
  • " ชีวิตไม่มีคงกะพัน ความดีเท่านั้นจึงอยู่คงดี "
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 27 มี.ค. 2550, 08:58:47 »
ทุกยันต์มันมีความหมายในตัวเอง.......
"บุญอยู่กับคนทำ  กรรมอยู่กับคนก่อ"

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 27 มี.ค. 2550, 09:22:24 »
ถูกครับ แต่คนที่สักเค้าไม่รู้ก็แนะนำเค้าหน่อย ผมไม่ทราบครับ อิอิ  ;D ยังด้อยความรู้อยู่