ผู้เขียน หัวข้อ: ยันต์พระนารายณ์ทรงสุบรรณและราหูอมจันทร์มีพุทธคุณยังไงครับ  (อ่าน 4961 ครั้ง)

ออฟไลน์ tiilynn

• ปัญจมะ
    • อีเมล
ถ้าผู้รู้จะกรุณาโพสรูปให้ดูด้วยจะเป็นพระคุณยิ่งครับ

ออฟไลน์ ๛พุทธานุภาพ๛

• ปัญจมะ
  • " ชีวิตไม่มีคงกะพัน ความดีเท่านั้นจึงอยู่คงดี "
    • อีเมล
ก่อนอื่นก็ขออนุญาต เจ้าของแผ่นหลังนะครับ อิอิ :002: :002:

นี่แหละครับ ราหู บนสุดเลย แต่ของบางพระ จะมีลงพระเวทลงไปเป็น อักขระ ครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 เม.ย. 2550, 08:10:45 โดย ๛พุทธานุภาพ๛ »
"บุญอยู่กับคนทำ  กรรมอยู่กับคนก่อ"

ออฟไลน์ ท่านชายเจน

• ตติยะ
    • MSN Messenger - jr9957@hotmail.com
    • อีเมล
ของผมมีแต่พระนารายณ์ทรงครุฑอ่ะได้ป่ะ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
หากรักคือทุกข์ แล้วสุขคืออะไร
หากรักคือการเสียใจ แล้วทำไมใจถึงต้องการ