ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีใช้ลูกอมหนุมาน  (อ่าน 4284 ครั้ง)

ออฟไลน์ TurBowww

• ทุติยะ
  • **
วิธีใช้ลูกอมหนุมาน
« เมื่อ: 26 เม.ย. 2550, 01:48:30 »
ได้ลูกอมหนุมานมา อยากทราบถึงวิธีใช้หรือมีคาถากำกับอย่างไร รบกวนผู้รู้ช่วยตอบหน่อย
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ kaitip

• สัตตมะ
  • **
  • ความดีไม่มีขาย...อยากได้ทำเอาเอง..
    • อีเมล
ตอบ: วิธีใช้ลูกอมหนุมาน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 เม.ย. 2550, 12:13:30 »
 :) :)อยากทราบเช่นกันคะ
 :)

อย่าเจ็บ อย่าจน อย่าต่ำกว่าคน อย่าจนกว่าใคร....

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 เม.ย. 2550, 11:29:33 »
ถ้าจำไม่ผิดนะ ยังไงผมไม่ทราบ รู้สึกเคยมีคนเคยบอกว่า ไว้อมเวลามีภัย จะพ้นภัย อะไรประมาณนี้อ่ะ ผมก็มีลูกอมหนุมาน หลวงพ่อเพี้ยน  ;D ผิดพลากยังไงขอโทษด้วยเพราะผมไม่รู้จริงเรื่องนี้ครับ แค่ได้ยินเขาเล่ามา

ออฟไลน์ " ยันทุนนิมิตตัง "

• จตุตถะ
  • จงศรัทธาในสิ่งที่เราควรศรัทธา
    • MSN Messenger - sudyod11@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 พ.ค. 2550, 10:36:27 »
ไม่แน่ใจนะครับ ส่วนมากหนุมาน ใช้กำกับ คือ หนุมานะ นะสัง สะตัง นะครับ
ผิดพราดประการใด ขอ อภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วย ครับ

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 พ.ค. 2550, 11:11:15 »
ถ้าจำไม่ผิดนะ ยังไงผมไม่ทราบ รู้สึกเคยมีคนเคยบอกว่า ไว้อมเวลามีภัย จะพ้นภัย อะไรประมาณนี้อ่ะ
ของวัดบางพระ ลูกอมหนุมาน เสกวิชาสำเร็จรูป เวลาใช้ไม่จำต้องกำกับด้วยคาถา ก่อนสวมใช้ ก็อาราธนาธรรมดา ผิดพลาดข้ออภัยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 พ.ค. 2550, 11:18:21 โดย พลปืนเล็ก หมายเลข 1 »