ผู้เขียน หัวข้อ: วัดสายไหม  (อ่าน 1104 ครั้ง)

ออฟไลน์ sonar

• จตุตถะ
  • มีหมาเป็นเพื่อน ดีกว่ามีเพื่อนหมาๆ
วัดสายไหม
« เมื่อ: 13 ธ.ค. 2553, 11:41:45 »
อยากทราบว่า อ.อ๊อด วัดสายไหม ยังเเจกตระกรุดลูกปืนอยู่ไหม
ถ้ายังเเจก ต้องมีค่าบูชาเท่าไหร่ครับ เเจกวันไหนบ้าง เวลาใดบ้าง

ขอวิการไปด้วยนะครับ 31;
รักคุด� เเถมตุ๊ดยังเมิน

ออฟไลน์ hangman69

• สัตตมะ
  • **
ตอบ: วัดสายไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 ธ.ค. 2553, 06:59:43 »
ยังแจกอยู่หรือเปล่าอันนี้ผมไม่ทราบนะครับ
ถ้าเมื่อก่อนตอนที่ผมไปรับมา ก็ต้องไปรับบัตรคิวที่วัดก่อนผมไปรับตอน ตี3 พอบัตรคิวหมดก็กลับบ้านมานอน แล้วก็กะเวลาเอาว่าจะไปช่วงกี่โมง
แต่ตอนนี้ผมไม่แน่ใจนะครับว่าระบบเป็นยังไงแล้ว รอท่านผู้รู้มาเสริมละกันนะครับ
โชคดีครับ
คนเรามักพูดว่ากาลเวลาเปลี่ยนแปลงทุกสิ่ง  แต่จริงๆแล้วเราเป็นคนเปลี่ยนทุกสิ่งด้วยตัวเอง