ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนถามพระปิดตาองค์นี้หน่อยครับของหลวงพ่อท่านใดครับ  (อ่าน 1156 ครั้ง)

ออฟไลน์ Believe

• ทุติยะ
  • **

รบกวนถามพระปิดตาองค์นี้หน่อยครับของหลวงพ่อท่านใดครับ
แท้หรือเทียมครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ก.พ. 2554, 12:47:59 โดย Believe »

• ทุติยะ
  • **
เนื้อชนิดไหนด้วยนะครับ รบกวนทุกท่านทีครับ :001:

ออฟไลน์ เส

• คิดการใหญ่ อย่าสนใจเรื่องเล็กน้อย
  • สัตตมะ
  • **
พิมพ์เเละลักษณะเหมือนกับพระปิดตาของหลวงปู่เฮี้ยง วัดป่าครับ เเต่ผมไม่เเน่ใจว่าจะทันท่านหรือเปล่า :002:
ยังไงลองถ่ายรูปชัดๆ มาใหม่นะครับ หรือถ้าจะเอาชัวร์ถ้าเเถวบ้านมีงานประกวดพระ ลองส่งดูเลยครับ ขอบคุณ  :008:
ขอเสียมารยาทหน่อยนะครับ..รูปภาพพระองค์นี้เป็นของคุณเองรึเปล่าครับ ผมคุ้นๆเคยเห็นในเวปๆหนึ่ง  :010:
บุคคลที่เเขวนพระดัง ราคาเเพงเต็มคอ ก็ไม่ได้หมายความว่าจะเป็นคนดี

• ทุติยะ
  • **
พิมพ์เเละลักษณะเหมือนกับพระปิดตาของหลวงปู่เฮี้ยง วัดป่าครับ เเต่ผมไม่เเน่ใจว่าจะทันท่านหรือเปล่า :002:
ยังไงลองถ่ายรูปชัดๆ มาใหม่นะครับ หรือถ้าจะเอาชัวร์ถ้าเเถวบ้านมีงานประกวดพระ ลองส่งดูเลยครับ ขอบคุณ  :008:
ขอเสียมารยาทหน่อยนะครับ..รูปภาพพระองค์นี้เป็นของคุณเองรึเปล่าครับ ผมคุ้นๆเคยเห็นในเวปๆหนึ่ง  :010:
พระองค์นี้ของคุณแม่ผมครับ ขอบคุณที่ให้ข้อมูลนะครับ ขอบคุณครับ

• ทุติยะ
  • **
ใช่หลวงพ่อโสธรไหมหรับพศ.ไหนครับ
งะไม่ทราบอะครับ