ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องการเบิกเนตรเศรียรพ่อแก่ขนาดใหญ่ครับ  (อ่าน 1329 ครั้ง)

ออฟไลน์ พัน ร. มทบ.๑๑

• สัตตมะ
  • **
ไม่ทราบว่าถ้าไปหาบูชาเศรียรพ่อแก่แถวๆวัดราชนัดดาแล้วนำมาให้พระเกจิอาจารย์ทางสายวัดบางพระเบิกเนตรจะได้ไหมครับ...แล้วต้องเตรียมอะไรบ้างครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ส.ค. 2554, 12:14:11 โดย พัน ร. มทบ.๑๑ »

ออฟไลน์ AoF_zA

• สัตตมะ
  • **
  • เ ม ต ต า เ ป็ น ธ ร ร ม อั น ป ร ะ เ ส ริ ฐ์
    • MSN Messenger - off_1928@hotmail.com
ได้ครับ ขอความเมตตาจากหลวงพี่ติ่งได้เลยครับ

ผิดถูกประการใดขออภัยด้วย ขอบคุณครับ