ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามผู้รู้หน่อยครับ  (อ่าน 1292 ครั้ง)

ออฟไลน์ nexxus

• ทุติยะ
  • **
ขอสอบถามผู้รู้หน่อยครับ
« เมื่อ: 22 ก.ค. 2550, 03:40:16 »
อยากทราบที่อยู่และเบอร์ติดต่อ อาจารย์ถึง คงทน หน่อยครับ   และอาจารย์ถึง คงทน นี่เป็นศิษย์วัดบางพระเหมือนกันรึเปล่าครับ  ขอบคุณมากครับ :054:

ออฟไลน์ กุ๊งกิ๊ง

• สัตตมะ
  • **
  • *_*..ปิดทองใต้ฐานพระ..*_*
    • หมู่บ้านคาถาอาคม บริหารโดย Kungking
ตอบ: ขอสอบถามผู้รู้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 ก.ค. 2550, 04:56:28 »
อาจารย์ถึง  ไม่ใช่บางพระค่ะ
สายลพ.ประเทือง  วัดด่านเจริญชัย จ.เพชรบูรณ์
อยากคุยเรื่องรายละเอียด ไปบอร์ดหมู่บ้านคาถา ดีกว่านะ เกรงใจ เว๊ปมาสเตอร์ของวัดบางพระเค้า 

ด้วยความเคารพ  ตามมาก็แล้วกันนะ  ยินดีตอบคำถาม
   :054:

ออฟไลน์ nexxus

• ทุติยะ
  • **
ตอบ: ขอสอบถามผู้รู้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 ก.ค. 2550, 10:13:36 »
ครับผมขอบคุณมากครับ