ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามครับ..ยันต์นี้เรียกว่าอะไรครับ  (อ่าน 1467 ครั้ง)

ออฟไลน์ Monthon

• ฉัฏฐะ
  • *
ได้รับจากหลวงพี่ญา..พร้อมกับยันต์พุฒซ้อนครับ..แต่ผมไม่ทราบว่าเรียกว่ายัตน์อะไรครับ..รบกวนพี่ๆน้องๆศิยษ์วัดบางพระหน่อยนะครับ..ขอบคุณครับ

• ฉัฏฐะ
  • *
เรียกว่ายันต์"นะฤๅชา"หรือเปล่าครับ

• ฉัฏฐะ
  • *
ได้รับจากหลวงพี่ญา..พร้อมกับยันต์พุฒซ้อนครับ..แต่ผมไม่ทราบว่าเรียกว่ายัตน์อะไรครับ..รบกวนพี่ๆน้องๆศิยษ์วัดบางพระหน่อยนะครับ..ขอบคุณครับ

ผมทราบคำตอบแล้วครับ..มีโอกาสได้ไปกราบหลวงพี่ญามา..เลยถามท่านเรื่องยันต์ที่ผมสงสัย..ท่านก็บอกเรียกว่ายันต์"นะฤาชา"