ผู้เขียน หัวข้อ: ผมจะทำไงได้ดีอยากสักแต่สักไม่ได้  (อ่าน 1629 ครั้ง)

ออฟไลน์ ลูกชายพ่อสังวรณ์

• สัตตมะ
  • **
  • พุททังกันตัง
    • MSN Messenger - pom_146@hotmail.com
    • อีเมล
 :093:
คือว่าในตัวผมนั้น
มีองค์ฤาษีนารอด ฤาษีนารายณ์อยู่  และก็พญาเสือโคร่ง
และพญาเสือโคร่งเคยขึ้นหลายครั้งแล้วในงานไหว้ครูของหลวงปู่ที่ผมมาร่วมงาน
ปีนี้ก็ขึ้นครับตอนโดนน้ำพุทธมนต์ที่พระท่านซัดมารอบที่สอง
ผู้รู้ของผมเค้าบอกไม่ให้ผมสักอีกแต่ผมยังได้ของที่ต้องการไม่ครบ
และถ้าผมจะสักเพิ่มอีกดีมั้ย  ผมอยากเป็นมหาอุดอยากคงกระพัน
ใครก็ได้เมตตาตอบผมที
ขอบคุณครับ :077:
เกิด แก่ เจ็บ ตาย มันเป็นเรื่องธรรมดา
ยากดีมีจนก็แล้วแต่กรรมที่ทำมา

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
ตอบ: ผมจะทำไงได้ดีอยากสักแต่สักไม่ได้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 ส.ค. 2550, 10:22:50 »
ถามถูกที่แล้วครับ ที่นี่มีผู้รู้เยอะ