ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากเว็บบอร์ดหน่อยจ้า  (อ่าน 1633 ครั้ง)

ออฟไลน์ ^บีม^ บางกอกน้อย

• ฉัฏฐะ
  • *
  • สาระไม่เคยมี หน้าตาดีไปวันฯ
ฝากเว็บบอร์ดหน่อยจ้า
« เมื่อ: 13 ส.ค. 2550, 06:27:43 »
หวัดดีคับเพื่อนฯพี่น้องศิษย์วัดบางพระทุกคน ผมเองศิษย์สำนักวัดบางพระเหมือนกัน และก้อศิษย์หลวงปู่แล วัดพระทรง หลวงปู่แย้ม วัดสามง่ามด้วย
ยังงัยว่างฯเชิญแวะไปที่เว็บผมหน่อยนะคับ มีสาระอะไรหลายฯอย่างให้ติดตามด้วย ที่ www.watprasong.pantown.com ครับผม
แล้วเจอกันที่เว็บนะคับ ขอบคุณจ้า

http://www.watprasong.pantown.com " คนจะดีหรือไม่ดี ให้ดูกันไปนานฯ " ศิษย์หลวงปู่แล ทิตตัพโพ วัดพระทรง เจ้าตำหรับหนุมานตัว 9

ออฟไลน์ dekbanmi

• ตติยะ
    • อีเมล
ตอบ: ฝากเว็บบอร์ดหน่อยจ้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 ส.ค. 2550, 08:14:01 »
จะไปเยี่ยม นะครับ  :053: :053: :053:

ออฟไลน์ Oat

• จตุตถะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 ส.ค. 2550, 08:20:50 »
โพสต์ ไปทั่วเลยนะ    ผมเองก็ไปเยี่ยมอยู่บ่อยๆ  :015:

หลวงพ่อแล วัดพระทรง    ครับ พี่-น้อง ลองแวะเข้าไปชมกันได้ :054: :054:

ออฟไลน์ nookerclub36

• ตติยะ
    • MSN Messenger - nookerclub_16@hotmail.com
    • เด็กน้อยแห่งหมู่บ้านคาถาอาคม :)
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 ส.ค. 2550, 04:09:35 »
เข้าแล้วจ้า
ขณะนี้กำลังศรัทธาพ่อขุนแผน ใครมีเยอะจะแบ่งให้ ก็จะขออนุโมทนาบุญด้วยครับ
ขอตั้งสัตย์ปฏิญาณแก่ครูบาอาจารย์ทั้งหลาย พระเครื่องแลเครื่องรางของขลังทั้งปวงที่ข้าพเจ้าได้มา จะดีหรือไม่ดีข้าพเจ้าก็จะขอรักษาเท่าชีวิต หากมีผู้ใดมาขอนำไปบูชา� อยากได้ขอให้บอกให้ได้ก็จะให้ (แต้ถ้าเป็นขุนแผนป๋มไม่ยอม~~~)