ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้รู้มาช่วยดทีคับนี่คาถาอารัยหรอคับ ผม ท่องมาตลอด เหนว่าเปนชินนะปัญชรย่ออะคับ  (อ่าน 1848 ครั้ง)

ออฟไลน์ taro

• ตติยะ
วิญญาณ สัมปัญโน อิติปิโส ภคัคะวา นะโมพุทธายะ

ชั่ยรึป่าวอะคับ

ออฟไลน์ ooo

• สัตตมะ
  • **
เป็นบทเจริญพุทธคุณ
น่าจะเป็นบางส่วน ของพระคาถายอดพระกัณฑ์

.....เหลืออีกครึ่งชิวิต ที่ยังต้องการความรักตัวเองกลับมา......
....เก็บชีวิตที่เหลือ ๆ  ทำให้ดีจะได้ไหม  แล้วไม่นานจิตใจจะเต็มเหมือนเดิม........................

ออฟไลน์ cvet04

• ตติยะ
  • ทำจิตใจให้บริสุทธิ์ก่อนมาวัดด้วยนะจ๊ะ
    • MSN Messenger - aom_cc35@hotmail.com
ไม่น่าใช่ ลองหาข้อมูลดูใหม่ครับ
ออมเอง

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
เป็น คาถาชินบัญชร ย่อแบบ 2 หาชมได้ตามหนังสือสวดมนต์ แบบแจกฟรีทั่วไป จบข่าว

ออฟไลน์ nookerclub36

• ตติยะ
    • MSN Messenger - nookerclub_16@hotmail.com
    • เด็กน้อยแห่งหมู่บ้านคาถาอาคม :)
    • อีเมล
ขณะนี้กำลังศรัทธาพ่อขุนแผน ใครมีเยอะจะแบ่งให้ ก็จะขออนุโมทนาบุญด้วยครับ
ขอตั้งสัตย์ปฏิญาณแก่ครูบาอาจารย์ทั้งหลาย พระเครื่องแลเครื่องรางของขลังทั้งปวงที่ข้าพเจ้าได้มา จะดีหรือไม่ดีข้าพเจ้าก็จะขอรักษาเท่าชีวิต หากมีผู้ใดมาขอนำไปบูชา� อยากได้ขอให้บอกให้ได้ก็จะให้ (แต้ถ้าเป็นขุนแผนป๋มไม่ยอม~~~)