ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามหน่อยนะครับเกี่ยวกับการสักยันต์  (อ่าน 2159 ครั้ง)

ออฟไลน์ MARILYN MANSON

• ตติยะ
  • คงกระพันหรือจะสู้คุณงามความดี
    • MSN Messenger - gupet_bj93@hotmail.com
พี่ๆน้องๆครับ แถวจังหวัดหนองบัวลำภูมีพระหรืออาจารย์สักยันต์ให้บ้างไหมครับผมได้ข่าวว่าการสักยันต์สายนี้ดีเลยลองถามดูครับ
คนเราจะดีจะชั่วไม่ได้อยู่ที่การสักยันต์หรือใส่พระแต่ขึ้นอยู่กับจิตสันดานของคนนั่นๆ ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว

ออฟไลน์ Natyakuza

• ตติยะ
ดีหมดละครับ

ออฟไลน์ คาถา

• ปัญจมะ
  • 111
    • AOL Instant Messenger - -
    • Yahoo Instant Messenger - -
มันอยู่ที่ใจ :-* :-*

ออฟไลน์ กุ๊งกิ๊ง

• สัตตมะ
  • **
  • *_*..ปิดทองใต้ฐานพระ..*_*
    • หมู่บ้านคาถาอาคม บริหารโดย Kungking
ไปกาฬสิน ได้มั๊ย อ.อ๊อด  ครูสักสายตรง ของบางพระ ม่านอยู่ที่นั่น   นับถือมากเช่นกัน  อยากไปเยือนแท้