ผู้เขียน หัวข้อ: อาทิตย์นี้ อาจารย์หนวดอยู่ใหมครับ  (อ่าน 1211 ครั้ง)

ออฟไลน์ FishkeRRRRR

• ตติยะ
    • อีเมล
ปกติอาจารย์หนวดจะมาวัด เสาร์ อาทิตย์ ใช่ใหมครับ แล้วท่านมาประมาณกี่โมงอ่ะครับ และไม่ทราบว่า อาทิตย์นี้ท่านมาใหมครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ sorawat

• ศิษย์อาจารย์หนวด วัดบางพระ
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - sorawat@msn.com
ตอบ: อาทิตย์นี้ อาจารย์หนวดอยู่ใหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 มิ.ย. 2555, 02:44:33 »
ปกติอาจารย์หนวดจะมาวัด เสาร์ อาทิตย์ ใช่ใหมครับ แล้วท่านมาประมาณกี่โมงอ่ะครับ และไม่ทราบว่า อาทิตย์นี้ท่านมาใหมครับ

ขอบคุณครับ

อาจารย์หนวดไปต่างประเทศครับ จะกลับมาก็วันที่ 5 ก.ค.55 ครับ แต่ว่ากลับมาแล้ว ท่านคงพักผ่อนอีกอาทิตย์ คงมาวัดน่าจะ 14 ก.ค.55 ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 มิ.ย. 2555, 02:45:05 โดย sorawat »

ออฟไลน์ POEYisme

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: อาทิตย์นี้ อาจารย์หนวดอยู่ใหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 มิ.ย. 2555, 06:58:38 »
รออาจารย์ด้วยคนคะ...อยากไปหาอาจารย์ตั้งนานแล้ว..แต่ศึกษามาเรื่อยๆๆๆ ก่อน อาจารย์กลับจากต่างประเทศครั้งนี้ จะไปหาอาจารย์เหมือนกันนะคะ

ออฟไลน์ sorawat

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - sorawat@msn.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 มิ.ย. 2555, 02:14:58 »
รออาจารย์ด้วยคนคะ...อยากไปหาอาจารย์ตั้งนานแล้ว..แต่ศึกษามาเรื่อยๆๆๆ ก่อน อาจารย์กลับจากต่างประเทศครั้งนี้ จะไปหาอาจารย์เหมือนกันนะคะ

อยู่กาญจนบุรีใช่ปะครับ  ว่าง ๆ ถ้าอาจารย์หนวดกลับมาลองแวะไปเยี่ยมอาจารย์ที่บ้าน อ.หนองปรือ สิครับ