ผู้เขียน หัวข้อ: หลวงพี่หมียังสักอยู่หรือเปล่าครับ.....ท่านผู้รู้ตอบหน่อยครับ  (อ่าน 1379 ครั้ง)

ออฟไลน์ sid_watbangpra

• สัตตมะ
  • **
ไม่ทราบว่าเดี๋ยวนี้หลวงพี่หมีท่านยังลงสักอยู่หรือเปล่าครับว่าจะไปวันเสาร์ที่ 2 มีนาที่จะถึงนี้...รบกวนพี่น้องที่พอทราบช่วยตอบด้วยครับ
**ขอบคุณมากครับ***

ออฟไลน์ sid_watbangpra

• สัตตมะ
  • **
แล้วเสาร์อาทิตย์ท่านลงหรือเปล่าครับ....ลงประมาณกี่โมงครับ

ออฟไลน์ aueaue

• ตติยะ
ไปรอที่กุฎิสักตรงหอสวดมนต์เลย ถ้าท่านไม่ลงจะมีคนขายดอกไมับอกอิกที่. เพราะบางวันมีคนเดียวสักเสร็จท่านก็เลิก

ออฟไลน์ aueaue

• ตติยะ
ขออภัย ตั้งแต่พรุ่งนี้ไปท่านอาจไม่อยู่ แต่ก็ลองไปดูคับ