ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านผู้รู้ ช่วยตอบด้วยครับ  (อ่าน 1859 ครั้ง)

ออฟไลน์ sukitj

• ทุติยะ
  • **
ท่านผู้รู้ ช่วยตอบด้วยครับ
« เมื่อ: 25 ต.ค. 2550, 09:25:20 »
 ผมอยากรู้รายละเอียดของสาริกาคู่ และรูปประกอบด้วยครับ ขอบคุณมากครับ (หมายถึงยันต์ของวัดบางพระ)

ออฟไลน์ `ตาเอส`วัดสิงห์

• จตุตถะ
  • วันนี้คือวันดี แต่พรุ่งนี้ต้องดีกว่า
    • MSN Messenger - gongjone01@hotmail.com
    • ฟังเพลงกันนะครับ
    • อีเมล
ตอบ: ท่านผู้รู้ ช่วยตอบด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 ต.ค. 2550, 11:31:49 »
ผมอยากรู้รายละเอียดของสาริกาคู่ และรูปประกอบด้วยครับ ขอบคุณมากครับ (หมายถึงยันต์ของวัดบางพระ)

มีแต่รูปที่สักแล้วอ่า ใช้ได้ไหม แต่รายละเอียดนั้นเราม่ะค่อยรู้เรื่องหรอกครับ
ตอนนี้ไร้รัก แต่อยู่กับธรรมะ สบายใจ

ที่เราจะรักใครซักคนไม่ใช่เรื่องยาก แต่!! การที่จะให้ใครซักคนมารักเราสิเรื่อ

ออฟไลน์ sukitj

• ทุติยะ
  • **
ตอบ: ท่านผู้รู้ ช่วยตอบด้วยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 ต.ค. 2550, 05:40:29 »
 อยากเห็นรูปที่สักแล้วครับ ขอบคูรครับ

ออฟไลน์ ตี๋ใหญ่50

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 05 พ.ย. 2550, 01:56:13 »
ไม่อยากจะเอ่ยเลยครับ