ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามเรื่องการสักของผู้หญิงอ่ะค่ะ  (อ่าน 5871 ครั้ง)

ออฟไลน์ POONKED

• ทุติยะ
  • **
คือว่ามีคำถามอ่ะค่ะ
1.ผู้หญิงเค้าสักอะไรกันค่ะ(เอาแบบป้องกันอันตรายและให้แฟนรักแฟนหลงอ่ะค่ะ แฟนเราไม่ค่อยสนใจเราอ่ะ)
2.มีคนเคยบอกว่าห้ามสักอาจาร์ยเดียวกับแฟนจะเลิกกันจริงหรือป่าวค่ะ เค้าบอกมาว่าเสือ2ตัวอยู่ถ้ำเดียวกันไม่ได้
3.ถ้าเราไม่อยากสักเราสามารถ หาเช่าอะไรไว้ป้องกันตัวได้มั้ยค่ะ และให้แฟนรักเราคนเดียวอ่ะ
......ขอบคุณค่ะที่ตอบ.........

ปล.เราเห็นแฟนสัก เราก็อยากสักบ้างอ่ะค่ะ ไว้ป้องกันตัว แฟนเราสักจิ้งจกหางเป็นรูปหัวใจอ่ะเราไม่อยากให้ผู้หญิงมาสนใจเค้า เราจะสักอะไรข่มเค้าได้มั้ยค่ะ แฟนเราชอบกดขี่ข่มเหงเราบ่อยๆ ถ้าเราไม่อยากเจอตัว หาของอะไรมาบูชาให้แฟนเราเชื่อฟังเรามีมั้ยค่ะ : :054: :054:

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ม.ค. 2551, 02:16:10 โดย POONKED »

ออฟไลน์ แดง ไบเล่

• ปัญจมะ
ผมว่าแค่ลงนะหน้าทองก็พอแล้วมั้งครับ เป็นเมตตามหานิยม ส่วนของป้องกันตัวก็หาเช่าได้ที่ทางวัดบางพระครับ
ส่วนสักอาจาร์ยเดียวกันแล้วจะเลิกกับแฟนอันนี้ไม่เกี่ยวครับ  ส่วนสักอะไรที่จะไปข่มแฟน อันนี้คงจะยากครับผู้ชายกับผู้หญิง แรงต่างกันอยู่แล้วอยู่ที่การกระทำของตัวเองมากกว่าครับ เรื่องทำยังไงให้แฟนเชื่อ ขอตอบแบบความคิดส่วนตัวนะครับ ถ้าแฟนรักกันจิงๆๆ เค้าต้องไม่รังแกไม่ข่ม และยอมรับฟังความคิดเห็นของกันและกันครับ
ปล. ท่าอยากสักก็สักได้ครับ แต่ ! ผมแนะนำให้สักน้ำมันจะดีกว่า บอกอาจาร์ย ท่านไปเลยว่าต้องการ แบบใหร เช่น อาจาร์ยค่ะหนูจะขอสักเกี่ยวกับพวกเมตตาค่ะ แล้วอาจาร์ยก็คงจะพิจารนาให้เองครับ
    เท่าที่อ่านเหมือน แฟนคุณเค้าทำร้ายคุณเลยนะครับเนี่ย  :100:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
1. ลงนะหน้าทองก็ได้ครับ หลวงพี่ติ่งท่านเก่งนะ ส่วนมากผู้หญิงเข้ากุฏิท่าน ท่านเมตตาดีครับ
2. ไม่จริงมั้งครับ ไม่เคยได้เห็นจากตำราไหนเลย
3. ของดีที่ผมจะแนะนำคือ พูดดีทำดี ยิ้มแย้มแจ่มใส ไม่ดุด่าว่ากล่าวใคร ไม่พูดคำหยาบ และรักกันมากๆ แค่นี้ก็คงจะใช้ได้นะครับ ลองทำดูครับ

Ps. จะเป็นอย่างไรก็แล้วแต่คุณจะเลือกทำ  :-* :-* :-*

ออฟไลน์ Miracle

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ถ้าผู้ ญ หรอครับ ผมแนะนำ ณหน้าทองครับ  แต่ถ้านอกเรื่องให้แฟนรักแฟนหลงมันก้อขึ้นกะความเข้าใจ และสเน่มัดใจของเรานะครับ
ปล.แฟนผมทิ้งผมไปมีแฟนฝรั่ง  สาเหตกลัวรอยสักลงยันต์ แม่จ้าว โตรเชื่อเขาเลย :-\