ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครพอรู้ประวัติอ.เขียวช่วยบอกทีครับ  (อ่าน 2600 ครั้ง)

ออฟไลน์ TAXI

• จตุตถะ
    • อีเมล
อยู่แถวบุคคโลนะครับใครรู้ช่วยบอกทีพอดีอยู่ที่ทำงานผมจะไปสัก ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ saman

• จตุตถะ
www.chengduang.com ครับ

ออฟไลน์ saman

• จตุตถะ
ขออภัย

www.checkduang.com  ไม่พลาดครับ

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
เข้าไปหาอ่านได้ที่ หมู่บ้านคาถาอาคม ได้ครับ อ่านแล้วก็ ฟังหูไว้หู ครับท่าน
ครูใคร อาจารย์ใคร เขาก็รักและเคารพของเขาครับท่าน

http://www.bbznet.com/scripts/board.php?user=katasakyan

เครดิต ท่านโจรสลัด ท่านกุ๊งกิ๊ง และท่านอื่นๆอีกมากมาย จำไม่ได้  :095: :095: :095:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ส.ค. 2551, 10:39:22 โดย berth1999 »