ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามยันต์ของหลวงพี่แป๊วครับ  (อ่าน 1246 ครั้ง)

ออฟไลน์ seata

• สัตตมะ
  • **
  • ..seatar..
ต้นปีเคยไปคอยจับให้หลวงพี่แป๊วตอนสักช่วงดึก มีฝรั่งคนหนึ่งมาสัก เห็นรอยยันต์ภาษาขอมว่าพ่อ-แม่ ที่หัวไหล่ด้านหน้า จะถามก็ลืมว่าได้สักกับหลวงพี่แป๊วหรือเปล่ามีท่านไดเคยเห็นหลวงพี่แป๊วสักยันต์คำว่า พ่อ-แม่ น่าจะเป็นภาษาขอม บ้างครับ หรือใครมีรูปขอดูหน่อยครับ ขอบคุณครับ
หากลดบางอย่างให้น้อยลง แล้วจะได้บางสิ่งมากขึ้น

ออฟไลน์ aumauto

• ตติยะ
ตอบ: สอบถามยันต์ของหลวงพี่แป๊วครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 ส.ค. 2551, 10:07:21 »
ใครไปวันพ่อวันแม่น่าจะได้กันทุกคนนะคับ ที่ผ่านมาก็ได้กันคับ