ผู้เขียน หัวข้อ: ศิษย์ อ.เดช (มือสักล.ป.กาหลง) ช่วยตอบและแนะนำด้วยครับ  (อ่าน 2059 ครั้ง)

ออฟไลน์ ha-nu-ma-na

• ตติยะ
    • อีเมล
พี่ท่านใดเป็นศิษย์อ.เดช ช่วยแนะนำด้วยครับ1.ผมอยากทราบค่าครู ว่าประมานเท่าไหร่ครับ ช่วยระบุด้วยนะครับ (ยันต์ และ รูป)
2.ท่านเก่งเรื่องสักลิงลมและพวกลิงต่างๆหรือครับ ช้วยแนะนำด้วยครับ
3.ผมชอบทางด้านแคล้วคลาดกับคงทนช่วยแนะนำว่าควรสักอะไรดีครับ และท่านเก่งทานด้านนี้หรือเปล่า
พี่ที่เป็นศิษย์ช่วยตอบผมหน่อยนะครับ

ออฟไลน์ `ตาเอส`วัดสิงห์

• จตุตถะ
  • วันนี้คือวันดี แต่พรุ่งนี้ต้องดีกว่า
    • MSN Messenger - gongjone01@hotmail.com
    • ฟังเพลงกันนะครับ
    • อีเมล
ที่ทราบนะครับ ค่าครู แรงหน่อย

จำสถานที่ไม่ได้อ่ะ
ตอนนี้ไร้รัก แต่อยู่กับธรรมะ สบายใจ

ที่เราจะรักใครซักคนไม่ใช่เรื่องยาก แต่!! การที่จะให้ใครซักคนมารักเราสิเรื่อ

ออฟไลน์ danutgood

• ปัญจมะ
น้าๆ

รูปที่เป็นลายเซ็นต์ข้างล่าง

รูปน้าอ่ะ อยากโชว์ปืนก็โชว์ไปเหอะ แต่ทำไมต้องโชว์ในกุฏิพระ

ออฟไลน์ นามมงคล

• บางคนฝันที่จะประสบความสำเร็จอย่างสวยหรู ในขณะที่บางคนกำลังลงมือกระทำ
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • ดีชั่ว อยู่ที่ตัวทำ
งง  :077: อย่าคิดไรมาก.....

เขา..ผู้สูญสิ้นทรัพย์สินไป           เขา..สูญเสียมากเหลือเกิน
เขา..ผู้สูญสิ้นเพื่อนไป               เขา..สูญเสียมากกว่า
เขา..ผู้สูญสิ้นความศรัทธา           เขา..ผู้นั้น.. สูญเสียยิ่งกว่าใครๆ