ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่สิงห์ดำครับ  (อ่าน 848 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนุมานะ

• ทุติยะ
  • **
รบกวนพี่สิงห์ดำครับ
« เมื่อ: 17 พ.ย. 2551, 12:35:57 »
จะรบกวนสอบถามพี่สิงห์ดำครับ พอดีอยากไปสักกับ อ.ต้น วัดทุ่งเกี๋ยง และ อ.พรสิทธิ์ วัดสว่างอารมณ์ จะต้องไปวันไหนและเตรียมตัวหรืเตรียมอะไรไปบ้างครับ อย่างไรบ้างครับ ผมอยู่หางดงนี่เองครับ ยังไงรบกวนขอเบอร์ติดต่อพี่สิงห์ดำได้รึเปล่าครับถ้าได้ยังไงส่งทางเมลล์ก็ได้ครับ untika_mod@hotmail.com อยากไปสักให้เร็วที่สุดลยครับ ขอบพระคุณล่วงหน้าเลยครับพี่

• ทุติยะ
  • **
ตอบ: รบกวนพี่สิงห์ดำครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 พ.ย. 2551, 12:50:45 »
แหะ ๆ พอดีลืมแนะนำตัว เพิ่งมัคร user ใหม่เข้ามาครับ ยังไงขอฝากเนื้อฝากตัวเป็นสมาชิกใหม่ด้วยนะครับ จู่ๆก็โผล่มา แอบติดตามข้อมูลมานานแล้วครับเพิ่งแสดงตัว
ผมสัก ยัน์ครู หลวงพี่ญา วัดนางเหลียว ลำปาง กลางหลังบน
  ยันต์ห้าแถวหนุนดวงและยันต์โสฬสมหามงคล   อ.หนู กันภัย  ปทุมธานี  หลังซ้ายบน
     ยันต์หนุมาน   ลุงหล่อน  วัดบ้านแค  (สายพ่อกวย)  ชัยนาท   กลางหลังขวา
    ยันต์ราหูและจิ้งจก   อ.ประเวทย์  วัดบ้านแจ้ง (สายพ่อหน่าย) อยุธยา   หัวไหล่ขวาและซ้าย
              ยันต์เสือ  หลวงพี่นันท์ วัดบางพระ  นครปฐม   กลางหลัง
ยันต์นางพิมพ์และยันต์ดำเซ็น  อ.อั้น วัดท้องไทน  นครปฐม  หน้าขาซ้ายและขวา

แล้ววันหลังสมาชิกใหม่จะถ่ายรูปหลังลายๆมาให้ชมนะคร๊าบ สวัสดีครับ

• ทุติยะ
  • **
ตอบ: รบกวนพี่สิงห์ดำครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 พ.ย. 2551, 12:51:57 »
ยังจะไปต่ออีกเยอะ ค่อยเป็นค่อยไป  :002: รอพี่สิงห์ดำอยู่นะคร๊าบบบบบบบบบ