ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเป็นศิษย์พระอาจารย์ออด วัดอัปสร มั่งคับมาทักทายกันหน่อย  (อ่าน 1667 ครั้ง)

ออฟไลน์ กอไผ่

• ตติยะ
มาทักทายกันหน่อยคับพี่น้อง
ผมศิษย์พระอาจารย์ออด วัดอัปสรคร๊าบบๆๆๆๆๆๆๆ :002:
ทำดีไม่ได้ดีจะทำยังไงดี

ออฟไลน์ St.Pipo

• ศิษย์พ่อแก่
  • ปัญจมะ
    • Please comment me.
ผมเคยไปฝากเนื้อฝากตัวแล้วฝั่งตะกรุดมา 3 ดอกครับ ไปเร็วกลับเร็วไม่มีไรมาก นับถือท่านครับไว้ว่างๆจะไปอีก
โอมลือชานัง มหาลือชานัง ฤ ฤา โยคีธัมมัสสะ อิรอมะมา เยมามะมา มะมา นะมะพะทะ

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
มารายงานตัวครับ  ..ศิษย์พี่ ศิษย์น้อง

ออฟไลน์ C-r-A-z|Y

• ตติยะ
เหมือนพี่ St.Pipo เลยค่ะ ฝังตะกรุดไว้ 3 ดอก ไปจากลาดพร้าวหน่ะค่ะ ตอนแรกนึกว่าจะไม่ได้ฝังแล้วเพราะพระอาจารย์ท่านไม่สบาย
รอ 3-4 ชม. ในที่สุดก็ได้ฝังค่ะ ลงสาริกาลิ้นทองด้วย ขอบพระคุณพระอาจารย์มากเลยค่ะ ท่านเมตตาจริงๆ