ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเป็นลูกศิษย์ ท่านพ่อแก่ฤาษีสมิงเดโช มั่งครับ  (อ่าน 5218 ครั้ง)

ออฟไลน์ Triplekill

• ตติยะ
ตำหนัก ท่านพ่อแก่ฤาษีสมิงเดโช เสด็จพระพรหมเทวา
ชลบุรี ตรงเมืองใหม่ แถวๆนินจาหมู่ย่างเกาหลี

มีใครเคยสักมั่งครับ

วันนี้เลยครับผมไปสักน้ำมัน
มีคนก่อนหน้าผมสักน้ำมัน พอสักเสร็จผม งง เลย เลือดไม่เห็นมี มีแต่น้ำมันที่สัก จริงๆ ทำไมไม่รู้ (รู้สึกจะสัก 8ทิศ กับอะไรไม่รู้)
ผมสักเลือดยังซิบๆเลย ผมไปมา11ครั้งแล้ว เลือดซิบๆทุกครั้ง
แต่ผมยังไม่เคยของขึ้นเลย ทำไมไม่รู้
*-* ดี ชั่ว รู้หมด แต่อดไม่ได้ *-*

ออฟไลน์ ~EN13~

• สัตตมะ
  • **
  • รักและเคารพ ศิษย์วัดบางพระทุกคนครับ^ ^
    • อีเมล
โหะๆๆๆ  ม่ายรู้จักเรยคับ    วัดบางพระดีสุดครับ.....หุหุ++++ :077: :026: :026:

สิ่งสำคัญที่สุดของชีวิต

ออฟไลน์ TheBlues

• จตุตถะ
  • การกระทำจะดีหรือไม่ ขึ้นอยู่กับเจตนา
 :017: :017: :017: เหอๆ  คงไม่รู้จักอ่ะคับ รู้จักแต่ เทพเจ้าเห่งลุ่มน้ำนครชัศรี

ออฟไลน์ Ray_Up

• ปฐมะ
  • *
ผมฮะๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ผมรู้จัก ผมไปทุกวันอาทิตย์ไปมาเกือบๆ40ครั้งละ

ออฟไลน์ sonar

• จตุตถะ
  • มีหมาเป็นเพื่อน ดีกว่ามีเพื่อนหมาๆ
เเพงป่าวค่าสักอะ
รักคุด� เเถมตุ๊ดยังเมิน

ออฟไลน์ kitsada tongtwee

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
หวัดดีคับผมชื่อกอล์ฟเป็นน้องใหม่พึงเข้ามากระทู้แต่อยากบอกว่าอยู่กับพ่อแก่มานานแล้วตั้งแต่ปี2537รักและนับถือพ่อแก่มาก