ผู้เขียน หัวข้อ: วันไหว้ครูอ.ท่านรับสักมั้ย  (อ่าน 1557 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~EN13~

• สัตตมะ
  • **
  • รักและเคารพ ศิษย์วัดบางพระทุกคนครับ^ ^
    • อีเมล
วันไหว้ครูอ.ท่านรับสักมั้ย
« เมื่อ: 10 ต.ค. 2549, 11:13:58 »
ไม่ทราบว่าวันไหว้ครู   อ .  ท่านจารับสักมั้ยครับ  ถ้าไปเช้าๆๆๆๆ

สิ่งสำคัญที่สุดของชีวิต

ออฟไลน์ เค็น

• สัตตมะ
  • **
  • หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ "เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"
ตอบ: วันไหว้ครูอ.ท่านรับสักมั้ย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 ต.ค. 2549, 12:31:33 »
*** หลวงพี่ท่านจะสักข้ามคืนข้ามวันจนถึงวันไหว้ครูเลยครับ ท่านจะให้คนละหน่อยๆๆเพราะวันนั้นหลวงพี่ท่านจะสักคนเยอะมากๆๆ
 ;) ;) ;)

ออฟไลน์ ~EN13~

• สัตตมะ
  • **
  • รักและเคารพ ศิษย์วัดบางพระทุกคนครับ^ ^
    • อีเมล
ตอบ: วันไหว้ครูอ.ท่านรับสักมั้ย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 ต.ค. 2549, 03:23:38 »
อ.ทุกท่านเรยป่ะครับ